Vào ngày này, J-JUN được hỏi anh cảm thấy thế nào khi xuất hiện trên chương trình lần đầu tiên sau 16 năm kể từ năm 2008, và anh trả lời: “Mặc dù đã lâu rồi tôi mới đến đây nhưng cảm giác như vậy”. Tôi đang về thăm nhà bố mẹ tôi.”
Không có gì thay đổi cả, tôi cảm thấy rất quen thuộc.” Anh ấy tiếp tục nói, “Có vẻ như cửa hàng đã thay đổi,” và nói thêm, “Tôi đã từng thích bánh mì kẹp, nhưng họ không có cái nào cả.
Và tôi thích món súp wakame (đúng là như vậy),” anh cười nói. Trên sân khấu tiếp theo, J-JUN biểu diễn ca khúc mới “Glorious
Day" và "I AM U" đã thu hút sự chú ý. Trong khi đó, J-JUN đã phát hành full album kỷ niệm 20 năm "FLOWER" vào tháng 6.
GARDEN” và bắt đầu hoạt động với ca khúc chủ đề “Glorious Day”.
2024/08/11 17:03 KST
Copyrights(C)wowkorea.jp 109